Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

ANNOUNCEMENT

Jul 30, 2016

AUGUST 2016-Diary

🍁2.8.16- Tue, Aadi festival holiday,

🍁 6.8.16- Sat, Grievance day,

🍁12.8.16-Fri- R.L- Varalakshmi Nonbu,

🍁15.8.16- Mon- 69th Independence day -holiday ,

🍁18.8.16- Thurs, R.L, Rig, yazur Upakarma,

🍁19.8.16- Fri- R.L, Gayathri Jebam,

🍁25.8.16- Thurs , Sri Krishna Jayanthi- holiday,

🍁27.8.16-sat, Working day(PRIMARY & MIDDLE SCHOOL)

Elementary education :-Transfer Shedule

Application receiving 31.07.2015 to 06.08.2015

1) AEEOs transfer and promotion 08.08.2015 Saturday

2) Middle HM transfer and promotion-16.08.2015 Sunday

3) BTs Deployment – 16.08.2015 Sunday

4) BTs transfer with in Union-16.08.2015 Sunday

5) BTs promotion – 16.08.2015 Sunday

6) BTs transfer union to union -16.08.2015 Sunday

7) Elementary HM transfer – 17.08.2015 Monday

8) Elementary HM promotion – 17.08.2015 Monday

9) SGTs deployment – 17.08.2015 Monday

10) SGTs transfer within Union – 22.08.2015 Saturday

11) SGTs transfer union to union – 22.08.2015 Saturday

12) BTs transfer district to district (Online)-29.08.2015 Saturday

13) SGTs Transfer district to district (Online) – 30.08.2015 Sunday.

2 comments :

  1. Transfer details are last year matter

    ReplyDelete
  2. Transfer details are last year matter

    ReplyDelete

கல்விச்செய்தி நண்பர்களே..
நீங்கள் ஒவ்வொருவரும் கல்விச்செய்தியின் அங்கமே..
வாசகர்களின் கருத்து சுதந்திரத்தை வரவேற்கும் இந்தப்பகுதியை ஆரோக்கியமாக பயன்படுத்திக் கொள்ள அன்புடன் வேண்டுகிறோம்.

குறிப்பு:
1. இங்கு பதிவாகும் கருத்துக்கள் வாசகர்களின் சொந்த கருத்துக்களே. கல்விச்செய்தி இதற்கு எவ்வகையிலும் பொறுப்பல்ல.
2. கருத்தை நிராகரிக்கவோ, குறைக்கவோ, தணிக்கை செய்யவோ கல்விச்செய்தி குழுவுக்கு முழு உரிமை உண்டு.
3. தனிமனித தாக்குதல்கள், நாகரிகமற்ற வார்த்தைகள், படைப்புக்கு பொருத்தமில்லாத கருத்துகள் நீக்கப்படும்.
4. தங்களின் பெயர் மற்றும் சரியான மின்னஞ்சல் முகவரியை பயன்படுத்தி கருத்தை பதிவிட அன்புடன் வேண்டுகிறோம்.
-அன்புடன் கல்விச்செய்தி